![](https://www.nakoonyai.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447771713_377198175355455_4632051889343368546_n-680x340.jpg)
ในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 ร่วมพิธีเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 พิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล เวลา 06.00 น. ณ วัดธาตุประสิทธิ์ ตำบลนาหว้า อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม และพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มเงิน-พุ่มทอง และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เวลา 18.30 น. ณ หอประชุมอำเภอนาหว้า อำเภอนาหว้า จังหวัดนครพนม โดยมี นายเศรษฐา เณรสุวรรณ นายอำเภอนาหว้า เป็นประธาน